Menu

Alem Cinema

Connect with us

alemcinema.com

ፍሬሽ ማን ቴአትር

ቆይታ:
   1:50
ዘውግ፡
   አስቂኝ
ፃሃፊ:
   ነፃነት ወርቅነህ
አዘጋጅ:
   ነፃነት ወርቅነህ
ፕሮዲውሰር:
    ነፃነት ወርቅነህ   
ተዋንያን:
    ባዩሽ ከበደ   ገሊላ ርዕሶም   ነፃነት ወርቅነህ   ቸርነት ፍቃዱ  
alemcinema.com

ሐረግ

ዛሬ እሁድ: በ9:00  በ12:20 እና  ምሽት በ2:20 
ቆይታ:
   1:30
ዘውግ፡
   ልብ አንጠልጣይ
ፃሃፊ:
   ፋንታ ስንታየሁ
አዘጋጅ:
   ፋንታ ስንታየሁ
ፕሮዲውሰር:
    ራህማ ሰይድ እና ፋንታ ስንታየሁ   
ተዋንያን:
    አስፋ ገ/ሚካኤል   ተስፋዬ ይማም   ራህማ ሰይድ   ነብዩ እንድሪስ  
alemcinema.com

የማር ውሃ

ቆይታ:
   130
ዘውግ፡
   የቤተሰብ ፊልም
ፃሃፊ:
   አሸናፊ አድማሱ
አዘጋጅ:
   አሸናፊ አድማሱ
ፕሮዲውሰር:
    አሸናፊ አድማሱ   
ተዋንያን:
    ሱራፌል ተካ   ግዮን አለምሰገድ  
alemcinema.com

ሎሌ

ዛሬ እሁድ: በ8:00 
ቆይታ:
  
ዘውግ፡
   ድራማ
ፃሃፊ:
   ማይክል አዝመራው
አዘጋጅ:
   ረዲ በረካ
ፕሮዲውሰር:
       
ተዋንያን:
    ሰለሞን ሙሄ   አለማየሁ በላይነህ   ማራማዊት አባተ  
alemcinema.com

ሲመት(ይመጣል ቴዎድሮሰ)

ዛሬ እሁድ: በ11:10 
ቆይታ:
   1:50
ዘውግ፡
   ታሪካዊ ፊልም
ፃሃፊ:
  
አዘጋጅ:
  
ፕሮዲውሰር:
       
ተዋንያን:
      
alemcinema.com

ማሪኝ

ቆይታ:
   1:38
ዘውግ፡
   አስቂኝ
ፃሃፊ:
   ብርሀኑ ወርቁ
አዘጋጅ:
   ብርለኑ ወርቁ
ፕሮዲውሰር:
    ብርሀኑ ወርቁ   
ተዋንያን:
    ካሳሁን ፍስሀ (ማንዴላ   ዓለማየሁ በላይነህ   እየሩሳሌም ገበየሁ   ህሊና ደረጀ  
alemcinema.com

እንደ ልቤ

ዛሬ እሁድ: በ1:10 
ቆይታ:
   1:42
ዘውግ፡
   አስቂኝ
ፃሃፊ:
   የወሰን ልጅ (ሸዊ)
አዘጋጅ:
   የወሰን ልጅ (ሸዊ)
ፕሮዲውሰር:
    ጌትነት ደጀኔ   
ተዋንያን:
    ሰለሞን ሙሄ   ናርዶስ አዳነ   መኮነን ላዕከ   ማህሌት ሰለሞን  
alemcinema.com

ጥላዬ

ዛሬ እሁድ: በ1ዐ:10 
ቆይታ:
   1:50
ዘውግ፡
   የፍቅር ፊልም
ፃሃፊ:
   ቸርነት ፍቃዱ
አዘጋጅ:
   አልዓዛር ሳለልኝ
ፕሮዲውሰር:
    ንጉስ ፊልም ፕሮዳክሽን   
ተዋንያን:
    ቸርነት ፍቃድ   እንግዳሰው ሀብቴ   ፍናን ህዳሩ   ባዩሽ ኸበደ  
alemcinema.com

አጨብጭቡለት

ዛሬ እሁድ: በ7:00 
ቆይታ:
   1:40
ዘውግ፡
   ሙዚቃዊ ድራማ    አስቂኝ    የፍቅር ፊልም
ፃሃፊ:
   ወንድሰን ሞላ
አዘጋጅ:
   ወንድሰን ሞላ
ፕሮዲውሰር:
    ወንድሰን ሞላ   
ተዋንያን:
    ታሪኩ ብርሀኑ   ዘላለም ይታገሱ   ድንበርነሽ አረጋ   አብዲ ሁሴን   ደረጄ ሰለሞን እና ሌሎች  

ሳምንታዊ ፕሮግራሞች

በዓለም ሲኒማ በሚታዩ ሃገርኛ ፊልሞች ዓእምሮዎን ያድሱ። ፕሮግራሞቹን ለመመልከት የመረጡትን ቀን ይጫኑ።

    ሐረግ

    በ7:00   በ10:10 እና   ምሽት በ2:20  

    የማር ውሃ

    በ11:10  

    ሲመት(ይመጣል ቴዎድሮሰ)

    በ12:20  

    ማሪኝ

    በ7:00  

    አጨብጭቡለት

    በ9:00  

    ሐረግ

    በ8:00   በ10:10   በ12:20 እና   ምሽት በ2:20  

    ሎሌ

    በ7:00  

    ፍሬሽ ማን ቴአትር

    በ12:00  

    ሐረግ

    በ7:00   በ10:10 እና   በ1:10  

    ሎሌ

    በ11:10  

    አጨብጭቡለት

    በ9:00  

    ሐረግ

    በ8:00   በ10:10   በ12:20 እና   ምሽት በ2:20  

    ሲመት(ይመጣል ቴዎድሮሰ)

    በ1:10  

    ጥላዬ

    በ11:10  

    ፍሬሽ ማን ቴአትር

    በ12:00  

    ሐረግ

    በ10:10  

    የማር ውሃ

    በ1:10  

    ሐረግ

    በ10:10 እና   በ1:10  

    ሎሌ

    በ11:10  

    ሲመት(ይመጣል ቴዎድሮሰ)

    በ9:00  

    ማሪኝ

    ምሽት በ2:20  

    እንደ ልቤ

    በ8:00  

    ጥላዬ

    በ12:20  

    ሐረግ

    በ9:00   በ12:20 እና   ምሽት በ2:20  

    ሎሌ

    በ8:00  

    ሲመት(ይመጣል ቴዎድሮሰ)

    በ11:10  

    እንደ ልቤ

    በ1:10  

    ጥላዬ

    በ1ዐ:10  

    አጨብጭቡለት

    በ7:00